| WI-FI | |
| Standards | Wi-Fi 6 |
| IEEE 802.11ax/ac/n/a 5 GHz | |
| IEEE 802.11ax/n/b/g 2.4 GHz | |
| WiFi Speeds | AX5400 |
| 5 GHz: 4804 Mbps (802.11ax, HE160) | |
| 2.4 GHz: 574 Mbps (802.11ax) | |
| WiFi Range | Nhà 3 phòng ngủ |
| 6 × Ăng-ten hiệu suất cao cố định | |
| Nhiều ăng-ten tạo thành một mảng tăng cường tín hiệu để bao phủ nhiều hướng hơn và các khu vực rộng lớn | |
| Beamforming | |
| Tập trung cường độ tín hiệu không dây về phía máy khách để mở rộng phạm vi WiFi | |
| FEM công suất cao | |
| Cải thiện sức mạnh truyền tải để tăng cường vùng phủ sóng của tín hiệu | |
| 4T4R | |
| Nhiều luồng trong cùng một băng tần tăng cường khả năng chịu lỗi trong quá trình truyền | |
| WiFi Capacity | Cao |
| Băng tần kép | |
| Phân bổ thiết bị cho các băng tần khác nhau để có hiệu suất tối ưu | |
| 4 × 4 MU-MIMO | |
| Giao tiếp đồng thời với nhiều máy khách MU-MIMO | |
| OFDMA | |
| Giao tiếp đồng thời với nhiều máy khách Wi-Fi 6 | |
| Airtime Fairness | |
| Cải thiện hiệu quả mạng bằng cách hạn chế chiếm dụng quá nhiều | |
| DFS | |
| Truy cập thêm một băng tần để giảm tắc nghẽn | |
| 6 luồng | |
| Kết nối thiết bị của bạn với nhiều băng thông hơn | |
| Working Modes | Chế độ Router |
| Chế độ Điểm Truy Cập | |
| HARDWARE | |
| Processor | CPU lõi kép 1 GHz |
| Ethernet Ports | 1 x cổng WAN Gigabit |
| 4 x cổng LAN Gigabit | |
| USB Support | 1 x Cổng USB 3.0 |
| Các định dạng phân vùng được hỗ trợ: | |
| NTFS, exFAT, HFS +, FAT32 | |
| Các tính năng được hỗ trợ: | |
| Apple Time Machine | |
| Máy chủ ftp | |
| Máy chủ media | |
| Máy chủ Samba | |
| Buttons | Nút Bật / Tắt Wi-Fi |
| Nút Bật / Tắt nguồn | |
| Nút Bật / Tắt đèn LED | |
| Nút WPS | |
| Nút reset | |
| Power | 12 V ⎓ 2.5 A |
| BẢO MẬT | |
| WiFi Encryption | WPA |
| WPA2 | |
| WPA3 | |
| WPA/WPA2-Enterprise (802.1x) | |
| Network Security | Tường lửa SPI |
| Kiểm soát truy cập | |
| Liên kết IP & MAC | |
| Gateway lớp ứng dụng | |
| Bảo mật HomeShield | |
| Bảo vệ IoT theo thời gian thực | |
| Trình chặn trang web độc hại | |
| Hệ thống ngăn chặn xâm nhập | |
| Phòng chống tấn công DDoS | |
| Quét mạng gia đình | |
| Guest Network | 1x Mạng khách 5 GHz |
| 1x Mạng khách 2.4 GHz | |
| VPN Server | Không hỗ trợ |
| VPN Client | Không hỗ trợ |
| SOFTWARE | |
| Protocols | IPv4 |
| IPv6 | |
| Service Kits | HomeShield |
| Tìm hiểu thêm> | |
| OneMesh™ | Hỗ trợ OneMesh™ |
| Không cần thay thế các thiết bị hiện có của bạn hoặc mua một hệ sinh thái WiFi hoàn toàn mới, OneMesh ™ giúp bạn tạo một mạng linh hoạt hơn bao phủ toàn bộ ngôi nhà của bạn với các sản phẩm TP-Link OneMesh ™. | |
| Tìm hiểu thêm về> | |
| Tất cả sản phẩm OneMesh > | |
| Parental Controls | Quyền Kiểm Soát của Phụ Huynh HomeShield |
| Cấu hình Tùy chỉnh | |
| Thư viện Bộ lọc Nội dung Chuyên nghiệp | |
| Thời gian cho gia đình | |
| Giờ đi ngủ | |
| Giờ tắt | |
| Phần thưởng thời gian | |
| Xếp hạng thời gian trực tuyến dành cho gia đình | |
| Tạm dừng Internet | |
| Báo cáo hàng tuần và hàng tháng | |
| WAN Types | IP Động |
| IP Tĩnh | |
| PPPoE | |
| Quality of Service | Ưu tiên thiết bị |
| Cloud Service | Tự động cập nhật Firmware |
| ID TP-Link | |
| DDNS | |
| NAT Forwarding | Cổng chuyển tiếp |
| Cổng Kích hoạt | |
| DMZ | |
| UPnP | |
| Máy chủ ảo | |
| IPTV | IGMP Proxy |
| IGMP Snooping | |
| Bridge | |
| Tag VLAN | |
| DHCP | Dành riêng địa chỉ |
| Danh sách máy khách DHCP | |
| Máy chủ | |
| DDNS | TP-Link |
| NO-IP | |
| DynDNS | |
| Management | Ứng dụng Tether |
| Trang Web | |
| OTHER | |
| System Requirements | Internet Explorer 11+, Firefox 12.0+, Chrome 20.0+, Safari 4.0+ hoặc trình duyệt hỗ trợ JavaScript khác |
| Cáp hoặc Modem DSL (nếu cần) | |
| Đăng ký với nhà cung cấp dịch vụ internet (để truy cập internet) | |
| Certifications | FCC, CE, RoHS |
| Environment | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40℃ (32℉ ~104℉) |
| Nhiệt độ bảo quản: -40℃~70℃ (-40℉ ~158℉) | |
| Độ ẩm hoạt động: 10% ~ 90% không ngưng tụ | |
| Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% không ngưng tụ | |
| TEST DATA | |
| WiFi Transmission Power | CE: |
| <20dBm{2.4GHz} | |
| <23dBm{5.15GHz~5.35GHz} | |
| <30dBm{5.47GHz~5.725GHz} | |
| FCC: | |
| <24dBm{5.25GHz~5.35GHz&5.47GHz~5.725GHz } | |
| <30dBm{2.4GHz &5.15GHz~5.25GHz&5.725GHz~5.825GHz } | |
| WiFi Reception Sensitivity | 2.4GHz: |
| 11ac VHT20 MCS0:-94.5dBm | |
| 11ac VHT20 MCS8:-72.5dBm | |
| 11ac VHT40 MCS0:-92.5dBm | |
| 11ac VHT40 MCS9:-69.5dBm | |
| 11ax HE20 MCS0:-95dBm | |
| 11ax HE20 MCS11:-64.5dBm | |
| 11ax HE40 MCS0:-92.5dBm | |
| 11ax HE40 MCS11:-62dBm | |
| 5GHz: | |
| 11ac VHT20 MCS0:-97dBm | |
| 11ac VHT20 MCS8:-74dBm | |
| 11ac VHT40 MCS0:-95dBm | |
| 11ac VHT40 MCS9:-70dBm | |
| 11ac VHT80 MCS0:-91.5dBm | |
| 11ac VHT80 MCS9:-66dBm | |
| 11ac VHT160 MCS0:-86dBm | |
| 11ac VHT160 MCS9:-61dBm | |
| 11ax HE20 MCS0:-95dBm | |
| 11ax HE20 MCS11:-64dBm | |
| 11ax HE40 MCS0:-91.5dBm | |
| 11ax HE40 MCS11:-62dBm | |
| 11ax HE80 MCS0:-88dBm | |
| 11ax HE80 MCS11:-58dBm | |
| 11ax HE160 MCS0:-85.5dBm | |
| 11ax HE160 MCS11:-55dBm | |
| PHYSICAL | |
| Dimensions (W×D×H) | 10.7 × 5.8 × 1.9 in |
| (272.5 × 147.2 × 49.2 mm) | |
| Package Contents | Router Wi-Fi Archer AX72 |
| Bộ chuyển đổi nguồn | |
| Cáp Ethernet RJ45 | |
| Hướng dẫn cài đặt nhanh | |
Archer AX72 | TP-Link WiFi 6 hỗ trợ 100 kết nối | 5400 Mbps
1,800,000₫
- Wi-Fi Gigabit cho Truyền trực tuyến 8K – Wi-Fi 5400 Mbps để duyệt web, phát trực tuyến và tải xuống nhanh hơn, tất cả cùng một lúc.†
- Đầy đủ tính năng Wi-Fi 6: Trang bị cấu trúc hàng đầu của 4T4R và HE160 trên băng tần 5 GHz để cho phép kết nối cực nhanh 4.8 Gbps
Wi-Fi 6 nổi bật đầy đủ – . - Kết nối hơn 100 thiết bị: Hỗ trợ MU-MIMO và OFDMA để giảm tắc nghẽn và tăng gấp bốn lần thông lượng trung bình.
- Phạm vi phủ sóng rộng: 6 × ăng ten và Beamforming đảm bảo phạm vi phủ sóng rộng.
- HomeShield: Các dịch vụ bảo mật cao cấp của TP-Link giữ cho mạng gia đình của bạn an toàn với các tính năng tiên tiến để bảo vệ mạng và IoT. *
- Nhiều lỗ thông hơi hơn, ít nóng hơn: Khu vực lỗ thông hơi được tối ưu giải phóng toàn bộ nhiệt của máy.
- Chia sẻ USB: 1 x Cổng USB 3.0 cho phép chia sẻ phương tiện dễ dàng và xây dựng cloud riêng.
- Thiết lập dễ dàng: Thiết lập router trong vài phút với ứng dụng Tether.
- Tương thích với EasyMesh: Linh hoạt tạo mạng Mesh bằng cách kết nối với router tương thích EasyMesh để phủ sóng toàn bộ ngôi nhà một cách liền mạch
Danh mục: Tp Link Router
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Archer AX72 | TP-Link WiFi 6 hỗ trợ 100 kết nối | 5400 Mbps” Hủy
Sản phẩm tương tự
Tp Link Router
980,000₫
Hãng TP-Link
409,000₫
Hãng TP-Link
1,300,000₫
Tp Link Router
236,000₫
Thiết bị mạng
10,900,000₫
1,100,000₫
Hãng TP-Link
227,300₫
Hãng TP-Link
Được xếp hạng 5.00 5 sao
255,000₫
Tp Link Router
850,000₫
Hãng TP-Link
200,000₫
Hãng TP-Link
409,000₫
Tp Link Router
390,000₫
1,309,000₫
Thiết bị mạng
318,000₫
Tp Link Router
345,000₫
2,250,000₫
























Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.